MÁY GIA NHIỆT HEATER150-SMART-230V
Mã hàng HEATER150-SMART-230V
Danh mục SẢN PHẨM SCHAEFFLER – FAG – INA
Thương hiệu SCHAEFFLER
Nhà cung cấp SCHAEFFLER
Xuất xứ EUROPEAN
Chia sẻ
Liên hệ nhanh 028-7300 7797
sales@nhatduysgn.com
THÔNG TIN CỦA DÒNG SMART:
- HEATER-SMART – với điều khiển Delta-T
- Điều khiển Delta-T cho ổ lăn có khe hở ổ trục nhỏ
- Điều chỉnh năng lượng tự động và phát hiện cảm biến
- Lưu trữ tài liệu về quá trình gia nhiệt
- Điều khiển trực quan thông qua màn hình cảm ứng (màn hình TFT)
- Bốn phương pháp gia nhiệt (bao gồm cả chức năng dốc)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Operating voltage Điện áp sử dụng 230V
Frequency Tần số 50-60Hz
Power consumption Công suất tiêu thụ 3.7kVA
Current rating Dòng diện 16A
Max heating temperature Nhiệt độ gia nhiệt lớn nhất 2400C/4640F
Heating time Thời gian gia nhiệt 0 - 99 min
Display Màn hình chạm Touch
Magnetic probe quanity Số lượng gông từ
Weight Trọng lượng 52kg
Length Width Height Dài x rộng x cao 788 x 315 x456mm
Pole Spacing horizontal (B) Khoảng cách cực 210mm
Pole Height (C) Chiều cao cực 205mm