MÁY GIA NHIỆT HEATER100-BASIC-230V
Mã hàng HEATER100-BASIC-230V
Danh mục SẢN PHẨM SCHAEFFLER – FAG – INA
Thương hiệu SCHAEFFLER
Nhà cung cấp SCHAEFFLER
Xuất xứ EUROPEAN
Chia sẻ
Liên hệ nhanh 028-7300 7797
sales@nhatduysgn.com
THÔNG TIN CỦA DÒNG BASIC:
- HEATER-BASIC – dành cho môi trường khắc nghiệt
- Dòng BASIC có tất cả các chức năng cơ bản cần thiết để gia nhiệt cảm ứng.
CÁC TÍNH NĂNG QUAN TRỌNG CỦA HEATER-BASIC:
- Thiết kế chắc chắn, bền bỉ.
- Bàn phím màng bền.
- Kiểm soát thời gian và nhiệt độ.
- Tiêu thụ năng lượng thấp.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Operating voltage Điện áp sử dụng 230V
Frequency Tần số 50-60Hz
Power consumption Công suất tiêu thụ 3.7kVA
Current rating Dòng diện 16A
Max heating temperature Nhiệt độ gia nhiệt lớn nhất 2400C/4640C
Heating time Thời gian gia nhiệt 0 - 99 min
Display Màn hình chạm Digital
Magnetic probe quanity Số lượng gông từ 1
Weight Trọng lượng 36.3 kg
Length Width Height Dài x rộng x cao 702 x 256 x 392mm
Pole Spacing horizontal (B) Khoảng cách cực 180mm
Pole Height (C) Chiều cao cực 185mm